ThaiFREED.com : Honda Freed Club : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
18 พฤศจิกายน, 2017, 08:06:13 AM*

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: Honda Freed Club Thailand. ฮอนด้า ฟรีด คลับ : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
การค้นหาขั้นสูง  
Second Hand Car by Thongchai
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพแห่งความสุขMeeting#๙ นครปฐม  (อ่าน 22841 ครั้ง)
Mangpong
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 329

FREED "Variety"

« ตอบ #60 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์, 2013, 06:14:56 PM »

ผมก้อเปนช่างภาพนะจะบอกให้งุงิๆ 03 Smile

เยอะไปเยอะไป แค่ป้ายอย่างเดียวก็อลังการแทบจะเป็นเจ้าพ่ออยู่แล้วไม่มีใครไม่รุ้จัก

นายหัวโอ เสี่ยโอ น้าโอ ลุงโอ ลูกเล็กเด็กแดงรู้จักหมดเปิดตัว2งานดังเลย :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO:

Mangpong
Moderator
Hero Member
*

« ตอบ #61 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์, 2013, 06:17:02 PM »

หลิวขอลงสมัคร วอลเล่ย์บอลชายหาดนะ ทีมหลิวมี น้าวา ต้นหลิว และคุณชุ

ได้ๆ แต่ต้องใส่ชุดตามที่เค้าเล่นวอลเว่ย์บอลชายหาดจริงๆน้าาา  06 Inlove 06 Inlove 06 Inlove

จองแถวหน้าเลย แถวหน้าแถวแรกไกล้สุดเห็นอะไรๆชัดเจนยิ่งนักแล  :lovely: :lovely: :lovely:

Thanomwong
Full Member

คะแนน Like 5

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #62 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์, 2013, 07:57:03 PM »

ผมก้อเปนช่างภาพนะจะบอกให้งุงิๆ 03 Smile

เยอะไปเยอะไป แค่ป้ายอย่างเดียวก็อลังการแทบจะเป็นเจ้าพ่ออยู่แล้วไม่มีใครไม่รุ้จัก

นายหัวโอ เสี่ยโอ น้าโอ ลุงโอ ลูกเล็กเด็กแดงรู้จักหมดเปิดตัว2งานดังเลย :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO:

อุ้ยลุงโอ5555 04 Laugh
Phanu
Newbie
*

คะแนน Like 0

« ตอบ #63 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์, 2013, 08:37:28 PM »

อบอุ่น   มากครับ
คราวหน้าออกรถ honda   ต้องออกที่สาย4  เสียแล้ว :OK:

mye
Jr. Member
**

คะแนน Like 6

« ตอบ #64 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์, 2013, 09:43:15 PM »

ที่นี่อบอุ่นเสมอมาจริงๆคราบ^^ ถ้าไม่ติดงานไรจะมาร่วมด้วยช่วยกันเสมอเลยคราบบ :ChaiYO:
Madam tonliw
Sr. Member

คะแนน Like 38

« ตอบ #65 เมื่อ: 01 มีนาคม, 2013, 08:14:21 AM »

หลิวขอลงสมัคร วอลเล่ย์บอลชายหาดนะ ทีมหลิวมี น้าวา ต้นหลิว และคุณชุ

ได้ๆ แต่ต้องใส่ชุดตามที่เค้าเล่นวอลเว่ย์บอลชายหาดจริงๆน้าาา  06 Inlove 06 Inlove 06 Inlove

หวาดเสียวจิงเบย :Doon:
pawut
Hero Member

คะแนน Like 41

« ตอบ #66 เมื่อ: 01 มีนาคม, 2013, 12:30:40 PM »

เนื่องด้วย คุณเอก อยากให้ลุงช่วยคอมเม้นท์งานมีทติ้งนี้ เพื่อนำไปปรับปรุงให้ดีขึ้น ลุงก็จะขอ มอบคำติให้ดังนี้นะครับ
1.ก่อนออกเดินทาง ควรมีการสื่อสารถึงกำหนดการของงานทั้งวันอีกครั้ง เพื่อทบทวน และทำความเข้าใจ ว่าวันนี้ต้องทำอะไรบ้าง
2.หลายท่าน ไม่ทราบถึงวิ่งขับรถแบบเป็นขบวน เช่น ต้องเปิดไฟหน้าไหม ไฟฉุกเฉินล่ะ ขับด้วยความเร็วเท่าไหร่ เจอสัญญาณไฟแดงทำอย่างไร เรื่องแบบนี้ควรให้ความรู้ก่อนออกเดินทาง
3.ควรมีการแนะนำ หน้าที่และความรับผิดชอบของสต๊าฟในงาน เพื่อนสมาชิกจะได้สอบถามข้อมูลได้ถูกคน
4.เรื่องการกำกับการจอดรถปรับรูปขบวนเพื่อถ่ายภาพ ควรมีคนจัดการ จะได้ไม่ต้องเลื่อนรถกันไปมา
5.ทานข้าวกลางวันท้ายรถฟรีด ก็เก๋นะครับ แต่ว่าถ้าวันนั้นอากาศร้อนเกินไป ลุงว่าก็ไม่น่าจะไหวนะ
6.ตัดภาพมาเวลาเย็นเลย เครื่องเสียงที่ร้านอาหาร ไม่ค่อยโอเคร เบาๆ สื่อสารได้ไม่ค่อยทั่วถึง
7.ลำดับงานการคืนยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่ แต่ก็พอไหว เพราะเรากันเอง
8.น่าจะมีพีอาร์หรือคนที่เชื่อมโยงสมาชิกเข้าด้วยกัน คราวหน้าคงจะได้แนะนำกันได้ให้ทั่วถึงกว่านี้
9.ครั้งนี้ คำชมจากลุงมีมากมายกว่าคราวที่แล้วมาก แต่ไม่ชมดีกว่า เด๋วจะเหลิงกัน รักนะ จุบุ๊ๆ 03 Smile

Thanomwong
Full Member

« ตอบ #67 เมื่อ: 01 มีนาคม, 2013, 08:01:38 PM »

เห็นกะลุงปุ๊ดครับ 07 Kiss
Thanomwong
Full Member

« ตอบ #68 เมื่อ: 01 มีนาคม, 2013, 08:02:05 PM »

เห็นกะลุงปุ๊ดครับ 07 Kiss

เหนด้วยๆ
Admin
Administrator
Sr. Member
*

คะแนน Like 41

« ตอบ #69 เมื่อ: 02 มีนาคม, 2013, 05:34:16 AM »

เข้าชมภาพแห่งความสุขMeeting#๙ นครปฐม ต้องเริ่มต้นดูตั้งแต่กระทู้แรก

หน้าแรก เพราะเป็นกระทู้ขอบคุณผู้ให้การสนับสนุนการจัดงานในแต่ละครั้ง

และจะได้รู้จักทีมงานจัดMeetingในแต่ละครั้งด้วย คราวต่อไปเห็นปุ๊ปทักได้

ตรงตัวถูกคน ท่านใดมีหน้าที่อะไรแจ้งให้ทราบทั้งหมดแล้วครับ ขอบคุณครับ

like like like ขอบคุณครับ
od_do
Full Member

คะแนน Like 7

« ตอบ #70 เมื่อ: 02 มีนาคม, 2013, 07:40:10 AM »

เนื่องด้วย คุณเอก อยากให้ลุงช่วยคอมเม้นท์งานมีทติ้งนี้ เพื่อนำไปปรับปรุงให้ดีขึ้น ลุงก็จะขอ มอบคำติให้ดังนี้นะครับ
1.ก่อนออกเดินทาง ควรมีการสื่อสารถึงกำหนดการของงานทั้งวันอีกครั้ง เพื่อทบทวน และทำความเข้าใจ ว่าวันนี้ต้องทำอะไรบ้าง
2.หลายท่าน ไม่ทราบถึงวิ่งขับรถแบบเป็นขบวน เช่น ต้องเปิดไฟหน้าไหม ไฟฉุกเฉินล่ะ ขับด้วยความเร็วเท่าไหร่ เจอสัญญาณไฟแดงทำอย่างไร เรื่องแบบนี้ควรให้ความรู้ก่อนออกเดินทาง
3.ควรมีการแนะนำ หน้าที่และความรับผิดชอบของสต๊าฟในงาน เพื่อนสมาชิกจะได้สอบถามข้อมูลได้ถูกคน
4.เรื่องการกำกับการจอดรถปรับรูปขบวนเพื่อถ่ายภาพ ควรมีคนจัดการ จะได้ไม่ต้องเลื่อนรถกันไปมา
5.ทานข้าวกลางวันท้ายรถฟรีด ก็เก๋นะครับ แต่ว่าถ้าวันนั้นอากาศร้อนเกินไป ลุงว่าก็ไม่น่าจะไหวนะ
6.ตัดภาพมาเวลาเย็นเลย เครื่องเสียงที่ร้านอาหาร ไม่ค่อยโอเคร เบาๆ สื่อสารได้ไม่ค่อยทั่วถึง
7.ลำดับงานการคืนยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่ แต่ก็พอไหว เพราะเรากันเอง
8.น่าจะมีพีอาร์หรือคนที่เชื่อมโยงสมาชิกเข้าด้วยกัน คราวหน้าคงจะได้แนะนำกันได้ให้ทั่วถึงกว่านี้
9.ครั้งนี้ คำชมจากลุงมีมากมายกว่าคราวที่แล้วมาก แต่ไม่ชมดีกว่า เด๋วจะเหลิงกัน รักนะ จุบุ๊ๆ 03 Smile

เห็นด้วยครับ แต่ผมขอเพิ่มอีกข้อนึง เนื่องจากผมเป็นสมาชิกใหม่ไม่รู้จักใครเลย
10. น่าจะมีการแนะนำตัวและชื่อที่ล๊อคอินของสมาชิกบนเวทีด้วยครับ ทุกครั้ง ทำให้สมาชิกใหม่และเก่าได้รู้จักกันอย่างทั่วถึง
Mangpong
Moderator
Hero Member
*

« ตอบ #71 เมื่อ: 02 มีนาคม, 2013, 10:16:10 AM »

เห็นด้วยครับ แต่ผมขอเพิ่มอีกข้อนึง เนื่องจากผมเป็นสมาชิกใหม่ไม่รู้จักใครเลย
10. น่าจะมีการแนะนำตัวและชื่อที่ล๊อคอินของสมาชิกบนเวทีด้วยครับ ทุกครั้ง ทำให้สมาชิกใหม่และเก่าได้รู้จักกันอย่างทั่วถึง

ทางทีมงานขอน้อมรับคำติชมจากทุกท่านเพื่อไปพิจารณาการจัดMeetingครั้งต่อๆไป

ขอบคุณทุกท่านที่ไปร่วมงาน ขาดตกบกพร่องสิ่งหนึ่งประการใดทางผู้จัดขอรับผิดแต่

เพียงผู้เดียว Meetingครั้งต่อๆไปทางทีมงานจะพัฒนาการจัดงานให้ดียิ่งๆขึ้นไป ขอบคุณครับ

richynoo
Hero Member

คะแนน Like 42

Freedosuke

« ตอบ #72 เมื่อ: 02 มีนาคม, 2013, 10:10:00 PM »

เพิ่งจะได้เว๊ปก้อวันนี้แหละ
น้าป่วยเลยเบลอๆงงๆไม่ได้ช่วยอะไร
งานราบรื่นดีครับ mcมาเยอะขึ้น
ไว้คราวหน้าคงจะได้ช่วยงานบ้างแหละครับ
ขนาดไปยังเบลอๆเลยว่า กรูมาตอนางวันได้ไงฟระเนี่ย
 :SuSu: :SuSu: :SuSu:

<< ในที่สุดก็Freed >>
รถผมครับ คลิกที่นี่ ^^>>>http://www.thaifreed.com/index.php?topic=2124.0
Mamบู้ลิ้ม
Newbie
*

คะแนน Like 4

« ตอบ #73 เมื่อ: 03 มีนาคม, 2013, 08:45:04 PM »

วันงานขรุขระนิดหน่อย 14 Lunlaแต่ก็ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี :SuSu:ปัญหาต่างย่อมมีการแก้ไขน่ะค่ะ :OK:
J.sarawut
Newbie
*

คะแนน Like 2

« ตอบ #74 เมื่อ: 11 มีนาคม, 2013, 03:58:17 PM »

เห็นภาพแล้วดีใจครับ มิตรภาพ,น้ำใจ มากมายจริงๆบ้านนี้ :GoodOK:
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ขึ้นบน
  พิมพ์