ThaiFREED.com : Honda Freed Club : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
22 พฤศจิกายน, 2017, 12:40:15 AM*

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: Honda Freed Club Thailand. ฮอนด้า ฟรีด คลับ : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
การค้นหาขั้นสูง  
Second Hand Car by Thongchai
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพแห่งความสุขMeeting#๙ นครปฐม  (อ่าน 22847 ครั้ง)
Mangpong
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 329

FREED "Variety"

« เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 10:03:14 AM »

Meeting#๙ผ่านพ้นไปอย่างราบรื่นสวยงาม พร้อมกับรอยยิ้มของสมาชิกที่ร่วมงานอย่างถ้วนทั่วทุกท่าน

สถานที่เที่ยว  ร้านอาหาร การเดินทาง ทุกอย่างจัดสรรได้อย่างลงตัวเพียงพอปลอดภัย

ได้ใจถูกใจกับใคร

อีกหลายๆคนเลยทีเดียว ขอขอบคุณสมาชิกนครปฐมทุกท่านสมาชิกโซนอื่นๆด้วยทุกๆคน

งานนี้สนุกสนาน

อิ่มอร่อย สนุกสนานพร้อมรับของรางวัลกลับบ้านกันทุกคน Meetingครั้งต่อไปของรางวัล

ต้องมากกว่านี้แน่นอน  :OK: :OK: :OK:

งานนี้จะสำหรับเร็จไปไม่ได้หากขาดผู้ให้การสนับสนุนหลักและผู้สนับสนุนรองเช่น

likeบริษัท พุทธมนต์ สาย4 ฮอนด้าออโตโมบิล จำกัด(HONDA สาย4)

likeบริษัท ฮอนด้าออโต้โมบิล(ประเทศไทย)จำกัด

likeบริษัท พระราม2 ฮอนด้าออโต้โมบิล จำกัด

likeบริษัท ปทุมธานีฮอนด้า ออโตโมบิล (ฟิวเจอร์พาร์ค) จำกัด

like VERSUS THAILAND มาตราฐานเป็นหนึ่ง

likeบริษัท S9 ตัวแทนจำหน่าย Bride และ Defi

ขอขอบคุณ ผู้มีอุปการะคุณอีกหลายๆท่าน

:SuSu: GB DIY TEAM มอบสิ่งดีๆกับเพื่อนสมาชิกด้วยไฟสีสันสวยงามหลายรายการ

:SuSu: Prateep Salaimanee ผู้ใหญ่ใจดีมอบแก้วสวยๆลายThaiFREED.com

:SuSu: Safetytonliw  น้องใหม่ไฟแรงมอบเสื้อ MAN U และของรางวัลอีมากมาย

:SuSu: Paris AppleBoy ได้มอบบัตร Tennis vip Card  1,300 5รางวัล

ที่ขาดไปไม่ได้คือทั้ง5ท่านนี้ ท่านแรก like like like

like Wanchai  ผู้สนับสนุนรายใหญ่ด้านป้ายโฆษณา www.axispublish.com

like  mye        (ประธาน Swift Club)คุณไม้ติดต่อประสานงานกับเจ้าหน้าที่ตำรวจ

like Mam บู้ลิ้ม           คุณแหม่มคุณลิ้มผู้ประสานงานด้านสถานที่ นครปฐม

like nt0001              ลุงชัย ผู้ใหญ่ใจดีมอบขาตั้งป้ายแบบถอดประกอบได้ นครปฐม

like Bom2519 , Boonlert Lee  บอม , เฮียหลี ผู้ร่วมเดินทางไปกับผมทุกๆที่เพื่อหา

สถานที่และติดต่อสื่อสารทุกๆด้านจึงเกิดงานนี้ขึ้น ขอบคุณมากๆสำหรับการร่วมทำงาน

ทั้งสองครั้งที่ผ่านมาและเราจะเคียงข้างกันตลอดไป ขอบคุณมากๆขอบคุณจริงๆ

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

สุดท้ายครับ ท่านประธานOption คุณออฟผู้ให้คำปรึกษา,สนับสนุน,ส่งเสริม,

การจัดMeetingในทุกๆครั้งบางครั้งคุณออฟอาจไม่ได้ไปร่วมงาน เพราะติดภาระกิจ

ต่างประเทศแต่ก็โทรสอบถามถึงการจัดงานและเพื่อนสมาชิกอยู่ตลอด โอกาสหน้าคง

ได้พบกันคุณออฟให้คำมั่นสัญญาไว้ครับ

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

:GoodOK:ขอบคุณพิธีกร สุดหล่อ สาวสวย  Pawut , tonliw  ลุงปุ๊ด น้องต้นหลิว :think: :lovely:  

ขอขอบคุณ อาสาสมัครทุกท่าน ช่างภาพทุกคน สื่อมวลชนทุกแขนง

และท่านสมาชิกผู้มีเกียติทุกๆท่าน ขอขอบคุณมาณ ที่นี้ด้วยครับ

ทีมงาน ThaiFreed.com  

:ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO: :ChaiYO:

Meeting แต่ละครั้งจะมีทีมงานร่วมกันจัดงานมีท่านใดทำอะไรบ้างบ้างเราไปทำความรู้จักกันครับ

Option            ออฟ  ให้คำปรึกษาด้านการจัดงานMeetingด้านต่างๆในทุกๆครั้ง

Mangpong        เอก  ผู้จัดงานวางแผนและดำเนินงานการจัดMeetingในแต่ละครั้ง

Bomb2519      บอม  ผู้ประสานงานการจัดงานลงพื้นที่เชิงลึกเพื่อหาข้อมูลในแต่ละครั้ง

Lee & note       เฮียหลี ผู้ประสานงานการจัดงาน เกี่ี่ยวกับสปอนเซอร์ในรูปแบบต่างๆ

:SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu:
สมาชิกผู้สนับสนุนการจัดงานในด้านต่างๆมีดังนี้

Wanchai     เสี่ยโอ ผู้สนับสนุนรายใหญ่ด้านสติ๊กเกอร์และป้ายโฆษณาต่างๆตลอดทั้งงาน

Mye     พี่ไม้ ผู้ให้การสนับสนุนด้านเจ้าหน้าตำรวจ คอยอำนวยความสะดวกตลอดเส้นทาง

nt001   ลุงชัย นครปฐม ผู้สนับสนุนด้านโครงสร้างป้ายภายในงานและพื้นที่การจัดงานครั้งนี้

Mamบู้ลิ้มพี่แหม่ม นครปฐม ให้การสนับสนุนเรื่องอาหาร สถานที่ต่างๆอำนวยความสะดวกตลอดงาน

:think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think:

ความสุขMeeting#๙ครั้งนี้สรรสร้างโดย

Pawut ลุงปุ๊ด พิธีกรสุดหล่อของพี่ๆน้องๆหลานสรรสร้างความเฮฮาอีกเช่นเคย

Tonliw
น้องต้นหลิว ขอแนะนำเปิดตัวที่นี่ที่แรกในไทยพิธีกรสาวสวยรุ่นใหม่ไฟแรงแซงทางโค้ง

:SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu: :SuSu:

ฝ่ายบัญชี การเงิน จัดสรรคัดสรรของรางวัลภายในงาน

:think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think: :think:

D I Y Team ที่ร่วมสร้างสีสันให้กับHONDA FREED

ช่างภาพประจำกองทัพFREED หล่อๆทั้งนั้น

:lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely: :lovely:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม, 2013, 05:16:39 PM โดย Mangpong » บันทึกการเข้า

Mangpong
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 329

FREED "Variety"

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 10:03:33 AM »

ลงต่อไปเรื่อยๆเลยครับ  :InLove: :InLove: :InLove: :SuSu: :SuSu: :SuSu:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม, 2013, 07:31:56 PM โดย Mangpong » บันทึกการเข้า

Bundit
Hero Member

คะแนน Like 64

089-8131980

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 01:53:00 PM »

:GoodOK:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 01:54:53 PM โดย Bundit » บันทึกการเข้า

089-8131980
Admin
Administrator
Sr. Member
*

คะแนน Like 41

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 03:06:54 PM »

ขออนุญาตรวมภาพครับ  :SuSu:

งานนี้มีรถตำรวจสองคัน คอยช่วยอำนวยความสะดวก เพิ่มความปลอดภัยในการเดินทาง  06 Inlove 06 Inlove

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 03:16:20 PM โดย Admin » บันทึกการเข้า
Admin
Sr. Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 03:07:14 PM »

และก็มาถึงหน้าองค์พระ

ถ่ายรูปหมู่ตามระเบียบ

Admin
Sr. Member
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 03:08:43 PM »

รถผมขอแตกแถวแย่งซีนนิดนึง 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh

ลุงยาน เอ้ย ยานลุงก็มา

อันนี้เจ้าพ่อปักกิ่ง คู่แข่งเจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้  :Fear: :Fear: :Fear:

ส่วนคนนี้ นู วัดดาว (ถ่ายแต่รถต้วเองน่ะแหละ)
Admin
Sr. Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 03:15:43 PM »

ขออนุญาตรวมภาพครับ  :SuSu:

แจกกระจาย....

ผมก็ได้ไฟรางประตูสีบลูๆ ติดมาด้วยชุดนึงคร้าบ

ขอบคุณพี่ๆ กรรมการและทีมงานทุกท่านนะครับ ที่สรรสร้างกิจกรรมเช่นนี้
ม่วนแต้ๆครับ 06 Inlove

ปล.คืนนี้อย่าดึกเกินนะคร้าบ เดี๋ยวจำรถตัวเองไม่ได้ 555
    ไว้รอบหน้าจะค้างด้วยนะครับ โต้รุ่งกันไปเลย

บรรยากาศสดๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 03:17:58 PM โดย Admin » บันทึกการเข้า
Bundit
Hero Member

คะแนน Like 64

089-8131980

« ตอบ #7 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 03:21:01 PM »

:GoodOK:   :OK:  01 Hi

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 03:26:44 PM โดย Bundit » บันทึกการเข้า

089-8131980
preecha39
Sr. Member

คะแนน Like 19

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 03:47:27 PM »

สวยงาม ยิ่งใหญ่ จริงๆ  like
Kit2544
Sr. Member

คะแนน Like 2

ประธานฟุตบอล Freed Club

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 05:58:21 PM »

เสียดายไม่ได้ไป สงสัยรถเยอะแน่ๆเลย
อยากรู้จัง ว่าใครมาไกลสุดจากจังหวัดอะไร
คราวที่แล้ว มาจากโคราช
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 06:01:09 PM โดย Kit2544 » บันทึกการเข้า
น้อง Jasmine
Full Member

คะแนน Like 11

« ตอบ #10 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 06:04:17 PM »

เห็นภาพแล้วยิ่งเสียดายครับ จัดงานได้ยิ่งใหญ่มากๆ ขอชื่นชมและขอบคุณคณะทำงานทุกท่านครับ

@ แนะนำตัวครั้งแรก http://www.thaifreed.com/index.php?topic=6539.0
@ หาล้อใหม่มาใส่น้อง Freed http://www.thaifreed.com/index.php?topic=6623.0
@ เจ้า Freed ดมแกส http://www.thaifreed.com/index.php?topic=6576.0
@ เที่ยวทริปแรก http://www.thaifreed.com/index.php?topic=6949.0
hahayie
Jr. Member
**

คะแนน Like 3

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 06:19:30 PM »

สวยงามมากๆๆเลยอะคับ เสียดายจังอะคับที่ม่ไปอะคับ ฮือๆๆๆๆ
od_do
Full Member

คะแนน Like 7

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 07:16:00 PM »

01 Hi

ฝาก 1 รูปครับ

Thanomwong
Full Member

คะแนน Like 5

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #13 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 07:50:42 PM »

ฝากรูปด้วยครับ บรรยากาศ สมาชิก

บอมมี่

สาวๆไทยฟรีดนี่ยังมาไม่หมดนะอิอิ

สองพิธีการวันงาน
(ปัญญา กับตั๊ก) 02 Smile

อบอุ่นแบบครอบครัวฟรีด 07 Kiss

ภาพสุดท้าย ผมเอง แค่นี้นะเพลีย555 04 Laugh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กุมภาพันธ์, 2013, 11:03:04 AM โดย Mangpong » บันทึกการเข้า
Fit-2-Freed
Sr. Member

คะแนน Like 30

นอนดูดาวในรถได้แล้ว เย้ๆๆๆ!!!

« ตอบ #14 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2013, 10:04:57 PM »

เสียใจไม่ได้ไป  11 Wait
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์