ThaiFREED.com : Honda Freed Club : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
18 พฤศจิกายน, 2017, 08:09:13 AM*

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: Honda Freed Club Thailand. ฮอนด้า ฟรีด คลับ : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
การค้นหาขั้นสูง  
Second Hand Car by Thongchai
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [No.08] ประมวลภาพ Meeting#8 "FREED-นี้มีรัก" 28 ตค.55  (อ่าน 27951 ครั้ง)
Thanomwong
Full Member

คะแนน Like 5

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #15 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 12:03:47 PM »

เริ่มประมวลภาพ Meet#8 "FREED-นี้มีรัก" 28ตค.55
ผม Nice freed "อ๊อฟ" และเพื่อนๆชาว Thaifreed ทุกท่าน ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทีมงานทุกท่าน ที่ช่วยกันจัดงานได้ยิ่งใหญ่มากคับ
ผมนับจำนวนได้มากกว่า 70 คัน

ตั้งขบวนณ.ลานพระพุทธมณฑล จัดขบวนถ่ายรูปกันก่อน

เคลื่อนขบวนออกจากพระพุทธมณฑล สู่ถนนอุทยาน

ตั้งขบวนแถวที่ริมถนนอุทยานกันอีกรอบ รอสมาชิกครบๆก่อนเข้าร้านอาหาร

ถึงที่หมาย "สวนอาหาร ให้...ความรัก" สถานที่ Meeting #8 ชมภาพ ความสวยงามกันครับ

นายอ๊อฟนายเก็บภาพได้บรรยากาศดีมากอ่ะดูแล้วมุมสวยงาม อบอุ่นจริง. เหนแล้ว อยากไปอีกรอบเลย555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม, 2012, 03:29:41 PM โดย mangpong » บันทึกการเข้า
PoN & PrieW
Full Member

คะแนน Like 14

« ตอบ #16 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 01:06:27 PM »

รอชมภาพจากท่านต่อไปครับ ^^

sup-jong
Full Member

คะแนน Like 8

« ตอบ #17 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 01:23:16 PM »

ประทับใจมากครับ
Meeting คราวหน้าคิดว่าคงไปอีกครับ
ขอบคุณสำหรับทีมงานทุกท่านครับ ที่จัดงานได้ดีครับ
richynoo
Hero Member

คะแนน Like 42

Freedosuke

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 01:43:51 PM »

Meeting คราวหน้าคิดว่าคงไปอีกครับ
ขอบคุณสำหรับทีมงานทุกท่านครับ ที่จัดงานได้ดีครับ

คุงsup-jong รับของจับฉลาก คนสุดท้ายเรยย
และก้อได้ รางวัลหย่าาายอีกด้วยยยยยยยยย
 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh

<< ในที่สุดก็Freed >>
รถผมครับ คลิกที่นี่ ^^>>>http://www.thaifreed.com/index.php?topic=2124.0
nice freed
Full Member

คะแนน Like 6

"อ๊อฟ nice freed"

« ตอบ #19 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 02:05:14 PM »

คุงsup-jong รับของจับฉลาก คนสุดท้ายเรยย
และก้อได้ รางวัลหย่าาายอีกด้วยยยยยยยยย
 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh
ฮือๆ กลับก่อนอดเลย

puumai_casanovee
Full Member

คะแนน Like 5

ถ้าคุณได้ขับ Freed... คุณจะหลงรักมันอย่างงอมแงม

« ตอบ #20 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 02:15:02 PM »

ขอบคุณสำหรับรูปภาพครับ สวยงาม และอยากให้จัดกันอีกเร็วๆ  คิดถึงทุกคนเลย
JDM1500
Full Member

คะแนน Like 4

« ตอบ #21 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 02:50:57 PM »

หัวใจเดียวกันทั้งนั้น

I Love HONDA.
AuntyCat
Hero Member

คะแนน Like 43

« ตอบ #22 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 03:32:41 PM »

ป้าต้องขอขอบคุนน้องใบเตย(แฟนคุนบอม)และสาวๆ กุ้ง เปรี้ยว นุ้ย พี่แพท ฯลฯ มากๆที่มาช่วย จัดการการเงินและข้าวของทั้งหมดเลยนะคะ(ป้าไม่ได้ทำเจลยมัวแต่ไปรับแขก). ป้าเลยได้ออกไปคุยกะสมาชิกข้างนอกได้คิดว่าน่าจะทั่วนะคะ ขาดตกพกพร่องยังงัยขออภัยด้วยนะคะ ^^ สมาชิกน่ารักตอนที่ป้าเข้าไปคุยด้วยรู้สึกดีมากๆค่ะ ถ้าบอกชื่อล้อกอิน่้าจะจำได้ เพื่่อนสมาชิกก็จำป้าได้(อันนี้ปลื้มสุดๆ) ดีใจทีมากันเยอะขนาดนี้

หลายท่านเอาของมาฝากป้า น่ารักมาก ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ขนของกลับบ้านเพียบเลย ^^

มะคืนนอนตอนนอนยังละเมอๆถึงงานอยู่เลย ขำตัวเอง555

Love me Love my Cats Love my FREED ^^
AuntyCat
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 03:37:52 PM »

เสียดายไปไม่ทันเลยไม่ได้ถ่ายรูปด้วยเลย   บ้านนี้อบอู้น.....อบอุ่น   เป็นกันเองจริง ๆๆๆ   08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace

คนนี้น้านูจับ asimo ให้ได้ตัวนึงด้วยย น่าเสียดายอ่า ^^ มะเปงไรงานหน้านะค๊าา (อิอิ มะได้เยาะเย้ยนะตะเอง แค่แอบอิจฉา งิงิ ^^)

Love me Love my Cats Love my FREED ^^
jazzyfreed
Full Member

คะแนน Like 2

"We think We work For the different"

« ตอบ #24 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 04:04:27 PM »

มากันเพียบบบเรยยย  06 Inlove

รับปัก POLO,ARM,TAG ทุกชนิด
http://www.thaifreed.com/index.php?topic=3117.0
IMAX7SHOP @ CENTRAL RAMA2 Fr. 1
ブラック・ジャック [BlackJack]
Jr. Member
**

คะแนน Like 1

FREED It's my life style~*

« ตอบ #25 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 04:09:07 PM »

Cool 07 Kiss

FREED เป็นมากกว่ารถ  ~*

nice freed
Full Member

คะแนน Like 6

"อ๊อฟ nice freed"

« ตอบ #26 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 04:10:42 PM »

ป้าต้องขอขอบคุนน้องใบเตย(แฟนคุนบอม)และสาวๆ กุ้ง เปรี้ยว นุ้ย พี่แพท ฯลฯ มากๆที่มาช่วย จัดการการเงินและข้าวของทั้งหมดเลยนะคะ(ป้าไม่ได้ทำเจลยมัวแต่ไปรับแขก). ป้าเลยได้ออกไปคุยกะสมาชิกข้างนอกได้คิดว่าน่าจะทั่วนะคะ ขาดตกพกพร่องยังงัยขออภัยด้วยนะคะ ^^ สมาชิกน่ารักตอนที่ป้าเข้าไปคุยด้วยรู้สึกดีมากๆค่ะ ถ้าบอกชื่อล้อกอิน่้าจะจำได้ เพื่่อนสมาชิกก็จำป้าได้(อันนี้ปลื้มสุดๆ) ดีใจทีมากันเยอะขนาดนี้

หลายท่านเอาของมาฝากป้า น่ารักมาก ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ขนของกลับบ้านเพียบเลย ^^

มะคืนนอนตอนนอนยังละเมอๆถึงงานอยู่เลย ขำตัวเอง555
ป้า อย่าลืม ติกเกอร์หนูนะ  14 Lunla

Mangpong
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 329

FREED "Variety"

« ตอบ #27 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 04:27:11 PM »

ผมเองยังไม่ได้ออกไปแนะนำตัวกับเพื่อนๆเลย ข้าวเย็นของผมก็เพื่อนๆกลับไปหมดแล้ว

สามทุ่มกว่าๆนั่นแหละข้าวเย็นของผม ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกๆท่านนะครับที่ไปร่วมงาน

กันอย่างคับคั่งมากมายหลายคน เกมส์เพื่อนๆโทรมาถามผมตอบให้ตรงนี้เลยครับว่าเวลามี

ไม่พอที่จะเล่น คาราโอเกะมีตามปกติ ส่วนของผู้สนับสนุนหลัก-รองอ่านหน้าแรกนะครับ

พร้อมทั้งเพื่อนๆที่นำของมาให้มาสมทบเป็นของกินของใช้ของแจกมากมาย ก็อยู่หน้าแรก

เช่นกันครับ อีกอย่างท่านที่ได้รับของรางวัลแต่ท่านกลับก่อนถือว่าท่านสละสิทธิ์นั้นไปครับ

AuntyCat
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 04:35:21 PM »

ป้า อย่าลืม ติกเกอร์หนูนะ  14 Lunla

ไม่ลืมจ้าาา รอหน่อยน๊า 06 Inlove

AuntyCat
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 04:40:19 PM »

ยังมีเสื้อสวยๆจากอัมพวา ซึ่งคุน MooJeed เอามาร่วมจับฉลากด้วยนะค๊า

ขอบคุนคุนนุ่น(MooJeed) ด้วยจ้าาา  06 Inlove

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์