ThaiFREED.com : Honda Freed Club : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
22 พฤศจิกายน, 2017, 12:40:30 AM*

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: Honda Freed Club Thailand. ฮอนด้า ฟรีด คลับ : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
การค้นหาขั้นสูง  
Second Hand Car by Thongchai
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [No.08] ประมวลภาพ Meeting#8 "FREED-นี้มีรัก" 28 ตค.55  (อ่าน 27958 ครั้ง)
nice freed
Full Member

คะแนน Like 6

"อ๊อฟ nice freed"

« เมื่อ: 28 ตุลาคม, 2012, 10:58:14 PM »

Meeting#8 "FREED-นี้มีรัก" ได้ผ่านพ้นไปด้วยดีอีกครั้งหนึ่ง ครั้งนี้ถือว่าเป็นครั้งที่ใหญ่ที่สุด

Freedเยอะที่สุดเพื่อนๆเยอะที่สุด ของรางวัลเยอะที่สุด เพื่อนๆให้การตอบรับด้วยดี อาจมีข้อ

ขาดตกบกพร่องบ้างบางสิ่งบางอย่างเช่น อาจดูแลเพื่อนๆได้ไม่ดีเท่าที่ควรและทั่วถึง ของรางวัล

ที่เพื่อนๆนำไปจับแจกหน้างานไม่ได้เอ่ยถึงชื่อผู้ให้ครบถ้วนทุกท่านทุกคน และสุดท้ายเรื่องอาหาร

สมาชิกไปเยอะกว่าที่ลงทะเบียนไว้เยอะพอสมควร(จ่ายหน้างาน)จึงเกิดปัญหาเรื่องอาหารไม่เพียงพอ

แต่ทางทีมงานก็สั่งเพิ่มเติมให้เพื่อนๆอีกคราวนี้เหลือเฟือเลยครับเหลือเยอะมากๆแต่บางสิ่งบางอย่าง

อาจเป็นที่ไม่ถูกอกถูกใจอีกหลายท่านหลายคนต้องขออภัยเพื่อนๆทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วย

ขอขอบคุณสปอนเซอร์

Enjoy Honda Freed

บริษัท พุทธมนต์สาย4 ฮอนด้าออโตโมบิล จำกัด

ื(บริษัท ต.สยามคอมเมอร์เชียล จำกัด) Nitto Tire Thailand

ขอขอบคุณ

คุณKudosมอบพรมเข้ารูป 2 ชั้นแบรนด์ Acarmat 1 ชุด4000บาท

คุณเป้ที่มอบสคัพเเพลทFreedรุ่นใหม่มีไฟในตัว 1 ชุด 4000บาท

ร้านCrystal_Wash_SociมอบGift Voucher 1รางวัล1900บาท

คุณออฟไนท์ มอบFlashdrive 8 GB 4 อัน

ขอบคุณขนมตาลอร่อยๆจากคุณอ้วน

ขนมเปี๊ยะแสนอร่อยจากคุณแหม่มบู้ลิ้ม

ขนมตัวหนอนแสนอร่อยจากคุณmyth

ของฝากจากโคราช จากคุณแจ็คโคราช

(ขอขอบคุณป้ายMeeting#8สวยๆพร้อมสายคล้งคอจากเสี่ยโอ ชลบุรี)

สุดท้ายขอขอบคุณเพื่อนๆทีมงานทุกท่านที่ทำให้งานนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี ขอขอบคุณ

คุณลุงปุ๊ด  ลุงนู คุณบอม คุณเติร์ด เฮียหลี คุณต้น คุณเต้ คุณเพ้ง ฯลฯ  (เอ็นเตอร์เทนฯ)

ป้าแมว ป้าโบว์ น้องแพท น้องเปรี้ยว น้องนุ้ย น้องกุ้ง น้องนิ                       (บัญชี-การเงิน)

คุณหนึ่ง คุณวี คุณแจ็ค  คุณบัณฑิต เสี่ยโอ                                                ( ช่างภาพ)

ขอบพระคุณทุกๆท่านที่ให้การสนับสนุนงานMeeting#8ในครั้งนี้ทุกๆท่าน  

ThaiFreed.Com

เริ่มประมวลภาพ Meeting#8 "FREED-นี้มีรัก" 28 ตค.55ผม Nice freed "อ๊อฟ"และเพื่อนๆชาว Thaifreed ทุกท่าน

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทีมงานทุกท่าน ที่ช่วยกันจัดงานได้ยิ่งใหญ่มากคับผมนับจำนวนได้มากกว่า 70 คัน

ตั้งขบวนณ.ลานพระพุทธมณฑล จัดขบวนถ่ายรูปกันก่อน  ภาพโดย ""ออฟไนท์""

เคลื่อนขบวนออกจากพระพุทธมณฑล สู่ถนนอุทยาน   ภาพโดย "ออฟไนท์"

ตั้งขบวนแถวที่ริมถนนอุทยานกันอีกรอบ รอสมาชิกครบๆก่อนเข้าร้านอาหาร

ถึงที่หมาย "สวนอาหาร ให้...ความรัก" สถานที่ Meeting #8 ชมภาพ ความสวยงามกันครับ

กล้องลุง งานฟรีด 4รูป มันร้อนนะถนนอักษะเนี่ย ภาพโดย(ลุงปุ๊ด)

๐ • FREED นี้มีรัก • ๐ [Meeting ครั้งที่ 8]

ณ พุทธมณฑล - ถนนอุทยาน (ถนนอักษะ)

ภาคแรก (เรียกน้ำย่อย)
  ภาพโดย "KaowPong"

๐ • FREED นี้มีรัก • ๐ [Meeting ครั้งที่ 8]

ณ สวนอาหารให้...ความรัก ถ.อักษะ

ภาคค่ำ (ตอนจบ)
   ภาพโดย  "KaowPong"

ภาพโดย     kapookluk5

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม, 2012, 06:08:26 PM โดย mangpong » บันทึกการเข้า

CrazY Freed
Sr. Member

คะแนน Like 5

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 ตุลาคม, 2012, 11:36:01 PM »

เสียดายไปไม่ทันเลยไม่ได้ถ่ายรูปด้วยเลย   บ้านนี้อบอู้น.....อบอุ่น   เป็นกันเองจริง ๆๆๆ   08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace 08 Embrace
(ฝากรูปเพื่อนๆด้วยครับ)

"Freed Meeting#8 by พี่เอกขอมาดิตจัดให้ครับเอาตั้งแต่ต้นจนจบเลยละกันไม่ต้องเลือกล่ะบ่ายยันค่ำ

ภาพโดย Bundit

จัดไปเบื้องต้น 3 รูป  ภาพโดย kapookluk5

url=http://image.ohozaa.com/view2/wqmirHbSQaO1DGkB][/url]

รถในตำนาน

คันนี้ชอบกันชนหน้าหน้ามากเลยครับ  ทำที่ไหน pm หาผมหน่อย

ช่วยกันทำมาหากินหน่อยครับ

thaifreed fc & WAG

ซื้อนักเตะใหม่

คันนี้ผบ.ปลื้มมาก เธอบอกว่าเจ้าของต้องน่ารักเหมือนรถแน่เลย

เห็นแล้วอยากมีลูกสาวจุงเบย  น่ารักมากๆ

ปิดท้ายที่   ไม่แก่ ใจดี สปอต(มั่ง) กทม  มีอะไรให้ช่วยก็บอก

.
.
.
เงียบ...........สงสัยไม่ช็อต?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤศจิกายน, 2012, 05:42:07 PM โดย mangpong » บันทึกการเข้า
Kit2544
Sr. Member

คะแนน Like 2

ประธานฟุตบอล Freed Club

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 12:15:03 AM »

รถเยอะมาก 07 Kiss
bomb2519
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 50

« ตอบ #3 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 12:32:34 AM »

พี่ nice freed เสือปืนไวตลอด เป็นคนแรกที่อัพรูปลงเวปที่ไวที่สู๊ดดดด 02 Smile

nice freed
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 08:06:09 AM »

พี่ nice freed เสือปืนไวตลอด เป็นคนแรกที่อัพรูปลงเวปที่ไวที่สู๊ดดดด 02 Smile
อ่ะนะ ไม่ได้ลงรูปซะนาน งมอยู่ตั้งนานคุณบอมบ์
รูปที่คุณบอมบ์ยืนหน้าขบวนนี้มันเท่ห์จิง

フリーダム 3300
Hero Member

คะแนน Like 117

หนุ่ย jazz3300 โคราช

« ตอบ #5 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 08:27:11 AM »

ลูกสาวโตขึ้นเยอะเลยนะครับออฟ
pondza8
Full Member

คะแนน Like 1

« ตอบ #6 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 08:47:27 AM »

ประทับใจมากๆ รู่สึกอบอุ่นมากๆเลย เป็นครอบครัวใหญ่ๆ
nice freed
Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 08:48:50 AM »

ลูกสาวโตขึ้นเยอะเลยนะครับออฟ

คับน้าหนุ่ย น่าจะสูงขึ้น พี่เอกยังจำไม่ได้ซะง๊าน (สงสัยเพราะไปทะเล ตัวดำเมี่ยมเลย)

myth
Hero Member

คะแนน Like 210

The Myth 神话

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #8 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 09:05:56 AM »

เห็นบรรยากาศแล้วดียิ่งใหญ่ดีแท้ สวยๆ เลยครับคุณออฟ

***ขายของแต่งรถจากคลองถม K&N ตาข่ายท้ายรถ ไฟหรี่ แตร AC
***รับสั่งอะไหล่ Honda
 http://www.thaifreed.com/index.php?topic=4177.0
     tel 083 886 9797

รถผมเองครับ http://www.thaifreed.com/index.php?topic=3237.0
omyim_design
Full Member

คะแนน Like 16

« ตอบ #9 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 09:23:49 AM »

นั่งรอตั้งแต่เมื่อวาน
ไมได้ไปกับเขา แต่อยากดูบรรยากาศมากกกกกกก 06 Inlove

ท่าทางสนุกจังเลยค่ะ 01 Hi

Crystal_Wash_Society
Newbie
*

คะแนน Like 0

Crystal Coating Professhional by "crystal wash"

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #10 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 09:26:09 AM »

คนไปเยอะจริงๆ ครับ  01 Hi

**Crystal Wash Society  Tel: 083-84-00004 **
Crystal Coating Professhional
Wash & Wax Car detailing
+ศูนย์ดูแลสภาพผิวสีรถยนต์
ด้วยเทคโนโลยี+นำ้ยาที่คัดสรรมาจาก Japan & USA
    เคลือบ crystal แท้ๆ
คุณภาพเกินราคาพิเศษสุดสำหรับทุกท่านใน Freed Clubครับ

Advance Auto Sale <AAS inspiring cars>
angyJUK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 09:32:44 AM »

รูปไวทันใจมั๊กๆ เลยอ้าา

06 Inlove
richynoo
Hero Member

คะแนน Like 42

Freedosuke

« ตอบ #12 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 09:34:57 AM »

ใครมีรูปมาอัพเพิ่มอีกนะคับ
 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh

<< ในที่สุดก็Freed >>
รถผมครับ คลิกที่นี่ ^^>>>http://www.thaifreed.com/index.php?topic=2124.0
attt
Hero Member

คะแนน Like 10

« ตอบ #13 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 09:39:53 AM »

01 Hi 01 Hi 01 Hi 06 Inlove 08 Embrace
Mangpong
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 329

FREED "Variety"

« ตอบ #14 เมื่อ: 29 ตุลาคม, 2012, 11:49:20 AM »

รูปงานMeetingของสมาชิกทุกท่านขอความร่วมมือให้ไปลงที่กระทู้เดียวกระทู้นี้นะครับเพื่อเพื่อนๆ

จะได้หาง่ายดูง่ายและต่อเนื่อง ไม่ต้องเปิดหลายกระทู้ไม่ต้องของใครของมันลงรูปเพิ่มเติมต่อๆกันไป

ได้เลยนะครับส่วนรูปที่ลงไว้จะอัพให้ไปรวมกันอยู่ด้านบนทั้งหมดเพื่อนๆจะได้ดูง่ายๆอย่างต่อเนื่อง

ลงรูปได้ที่กระทู้นี้ทั้งหมดนะครับ ขอบคุณครับ

http://www.thaifreed.com/index.php?topic=5114.msg85530;topicseen#msg85530

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์