ThaiFREED.com : Honda Freed Club : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
21 พฤศจิกายน, 2017, 05:21:41 PM*

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: Honda Freed Club Thailand. ฮอนด้า ฟรีด คลับ : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
การค้นหาขั้นสูง  
Second Hand Car by Thongchai
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกันรถในไทยเจ้าไหนรับผิดชอบดีบ้าง  (อ่าน 677 ครั้ง)
Downy
Newbie
*

คะแนน Like 1

« เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์, 2017, 02:47:46 PM »

สอบถามเรื่องประกันรถชั้นหนึ่งนิดนึง พอดีเมื่อสัปดาห์ก่อนพนักงานของเจ้าเก่าเค้าโทรมาถามเรื่องต่อประกัน เรายังไม่แนใจเลย เคยใช้ของวิริยะอยู่แต่อยากเปลี่ยนเจ้าค่ะ เลยลองหาข้อมูลเทียบราคา เห็นของ roojai.com ซึ่งเราเองไม่เคยเป็นลูกค้าของเค้ามาก่อน เลยของลองเซอร์เวย์ประสบการณ์ผู้ใช้จริงของที่นี่ก่อนค่ะ เพื่อนๆในคลับใครใช้ประกันชั้น1ของที่นี้ รบกวนแชร์ข้อมูลให้นิดนึงนะ

FREEDLTD
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 205

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์, 2017, 10:53:41 AM »

ไม่เคยได้ยินชื่อเลย ส่วนตัวใช้ธนชาติก็บริการดีอยู่

Mangpong
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 329

FREED "Variety"

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์, 2017, 06:46:46 PM »

roojai.com เน้นถูกกกกกแต่การบริการนี่ต้องว่ากันไปตามเนื้อผ้าครับ

เอาบริษัทที่เราคุ้นเคยน่าจะดีกว่านะครับ LMG วิริยะ กรุงเทพ ธนชาติ ก็ดีนะครับ

mos87
Moderator
Sr. Member
*

คะแนน Like 112

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 มีนาคม, 2017, 02:37:13 PM »

ประกันอะไรก็ได้ครับ เน้นเบี้ยถูกที่สุด และต้องซ่อมศูนย์ได้เท่านั้น เมื่อเราเลือกประกันที่สามารถซ่อมศูนย์ได้แล้ว ให้โทรไปถามที่ศูนย์ที่เราใช้ประจำว่ารับประกันของ บ. นั้นๆมั้ย เพราะแต่ละศูนย์รับประกันไม่เหมือนกัน
itoyou55
Newbie
*

คะแนน Like 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มีนาคม, 2017, 05:17:22 PM »

สนใจตัว ประกันตัวไหน

ดูบริษัทที่คุ้นหูหน่อยคับ

เลือกซ่อมห้างเท่านั้นคับ (ศูนย์บริการใช้อะไหล่แท้มั่นใจได้)

ถ้ามีค่าเสียหายส่วนแรก ระบุชื่อผู้ขับขี้ก็จะทำให้เบี้ยถูกลง

สอบถามรายระเอียดเพิ่มเติมได้คับ

ราคาพิเศษสำหรับพวดเราชาว Freed (ผมก็ไช้Freedคับ)

ยินดีให้คำปรึกษา พร้อมเช็คราคาถูกว่าที่อื่นแน่นอนคับ

id : 0892051129

programmer3
Hero Member

คะแนน Like 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน, 2017, 01:56:46 AM »

วิริยะ กรุงเทพ โอเคนะครับเคลมง่าย

ทะเบียนทูยู Website :  http://tabien2you.com/
ทะเบียนทูยู Facebook : https://www.facebook.com/tabien2you/

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์