ThaiFREED.com : Honda Freed Club : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
22 พฤศจิกายน, 2017, 02:44:56 AM*

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: Honda Freed Club Thailand. ฮอนด้า ฟรีด คลับ : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
การค้นหาขั้นสูง  
Second Hand Car by Thongchai
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [No.03] รวมภาพ 3rd Meeting ฉลองบ้านหลังใหม่ @The Park  (อ่าน 26150 ครั้ง)
bomb2519
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 50

« ตอบ #15 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 10:48:04 PM »

เอ่อออออ  กำลังหาทางเอารูปจากกล้องตัวเองลงอยู่ครับ 12 confuse 12 confuseไม่เกินสามวันน่าจะทำได้

ตอนออกมา bomb ขับตามมาอยู่ คลาดกันตอนยูเทิร์นเกือกม้า บ้านอยู่แถวไหนอ่ะ ลืมถาม(ชอบเจ้าสองตัวที่เอามาด้วยมาก)

น้องnice น่ารักมากกกกก

แอบซึ้งน้าแมนพาคุณแม่และแฟนมาด้วย ขอให้คุณแม่มีสุขภาพแข็งแรงๆนะครับ....ขอบคุณของฝากด้วยครับ

ที่สุดเลยต้องแม่งาน พี่เอก mangpong ครับ ขอบคุณมากครับพี่ 08 Embrace

บ้านผมอยู่ บางขุนนนท์ครับ คุณ เอ

a@19xx
Sr. Member

คะแนน Like 0

« ตอบ #16 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 10:55:22 PM »

มารายงานตัวครับ 01 Hiวันนี้ติดจรวดกลับบ้านก่อนเลยผมต้องกลับมากินข้าวกับที่บ้านขอบคุณน้ำชาเขียวพี่เอกมักๆแล้วก็ขอบคุณมิตรภาพทุกท่านครับ
 คุณ  Option ก่อนเลยรีบบินด่วนไม่รู้รีบบินไปส่งวิคเตอร์บูทป่าว??เสียดายจัง
 ท่าน  Sandy ก็เก็บข้อมูปไปเพียบๆๆ
 พี่เอก ก็มากับน้ำชาเขียวและน้ำใจครับไม่ได้น้ำชาพี่เอกนี่แย่เลยอากาศมันร้อนๆๆๆ
 ท่าน ออฟ กับน้องไนส์ คนสวยน่ารักเหมือนเดิม อีกสิบห้าปีเตรียมปวดหัวกับหนุ่มๆที่มาตามจีบได้เลยๆๆ 02 Smile
 น้องเปิ่ล APMAN ก็ทำผมเสียวเลยใจตุ๊มๆต่อมๆเอ.........ตอนแรกคิดผู้ชายใช้ชื่อแอพแมนนี่หมายฟามว่าไงหว่า??เจอตัวจริงค่อยโล่งใจหน่อย 02 Smile
 อาแมน ก็แมนสมชื่อเหมือนเดิมแถมวันนี้พาสาวสวยมาคุมด้วย 02 Smile
 ท่าน A ก็มาแบบสังเกตุการสุดท้ายก็หนิดหนมกันจนได้ 01 Hi
 พี่เล็กแกก็สุดๆกับเครื่องเสียงแกจริงๆงานหน้ามีโคโยตี้เต้นหลังคารถกันบ้างแหละ 04 Laugh
 น้องบอมกับแฟน ก็น่ารักดีครับชอบหมา เพราะผมก็ชอบหมาเหมือนกัน(แต่ตอนนี้เลี้ยงนกหัวจุก 03 Smile 03 Smile 03 Smile)  
 ส่วนท่านpowerpit ก็เอาของแท้มาโชว์กันเจ๋งดีครับแต่ใจไม่ถึง 01 Hi
 พี่ใหญ่ นี่แกก็มาใหญ่สมชื่อเลย วันหลังเจอกับลูกพี่ผมหน่อยมางัดข้อกันกับลูกพี่โผมๆๆๆๆๆ(เอก MBKรู้จักมั้ยครับ)
  ปล. ของที่จับรางวัลได้ของคุณOptionเนี่ยมีคู่มือที่ไม่ใช่ภาษาญี่ปุ่นป่าวครับอ่านบ้อออกจริงๆๆๆ 11 Wait

สุดท้ายก็สนุกดีครับอบอุ่นดีแต่อยากไปมีทติ้ง ตจว มากกว่าจะได้ทำความรู้จักกันเยอะๆ 01 Hi

ไปอุ้มผางบ้านผมไหมท่าน third จะพาขึ้นดอยให้ร้องไห้เป็นแถวๆเลย
Noname
Hero Member

คะแนน Like 30

« ตอบ #17 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 10:59:28 PM »

มารายงานตัวครับ 01 Hiวันนี้ติดจรวดกลับบ้านก่อนเลยผมต้องกลับมากินข้าวกับที่บ้านขอบคุณน้ำชาเขียวพี่เอกมักๆแล้วก็ขอบคุณมิตรภาพทุกท่านครับ
 คุณ  Option ก่อนเลยรีบบินด่วนไม่รู้รีบบินไปส่งวิคเตอร์บูทป่าว??เสียดายจัง
 ท่าน  Sandy ก็เก็บข้อมูปไปเพียบๆๆ
 พี่เอก ก็มากับน้ำชาเขียวและน้ำใจครับไม่ได้น้ำชาพี่เอกนี่แย่เลยอากาศมันร้อนๆๆๆ
 ท่าน ออฟ กับน้องไนส์ คนสวยน่ารักเหมือนเดิม อีกสิบห้าปีเตรียมปวดหัวกับหนุ่มๆที่มาตามจีบได้เลยๆๆ 02 Smile
 น้องเปิ่ล APMAN ก็ทำผมเสียวเลยใจตุ๊มๆต่อมๆเอ.........ตอนแรกคิดผู้ชายใช้ชื่อแอพแมนนี่หมายฟามว่าไงหว่า??เจอตัวจริงค่อยโล่งใจหน่อย 02 Smile
 อาแมน ก็แมนสมชื่อเหมือนเดิมแถมวันนี้พาสาวสวยมาคุมด้วย 02 Smile
 ท่าน A ก็มาแบบสังเกตุการสุดท้ายก็หนิดหนมกันจนได้ 01 Hi
 พี่เล็กแกก็สุดๆกับเครื่องเสียงแกจริงๆงานหน้ามีโคโยตี้เต้นหลังคารถกันบ้างแหละ 04 Laugh
 น้องบอมกับแฟน ก็น่ารักดีครับชอบหมา เพราะผมก็ชอบหมาเหมือนกัน(แต่ตอนนี้เลี้ยงนกหัวจุก 03 Smile 03 Smile 03 Smile)  
 ส่วนท่านpowerpit ก็เอาของแท้มาโชว์กันเจ๋งดีครับแต่ใจไม่ถึง 01 Hi
 พี่ใหญ่ นี่แกก็มาใหญ่สมชื่อเลย วันหลังเจอกับลูกพี่ผมหน่อยมางัดข้อกันกับลูกพี่โผมๆๆๆๆๆ(เอก MBKรู้จักมั้ยครับ)
  ปล. ของที่จับรางวัลได้ของคุณOptionเนี่ยมีคู่มือที่ไม่ใช่ภาษาญี่ปุ่นป่าวครับอ่านบ้อออกจริงๆๆๆ 11 Wait

สุดท้ายก็สนุกดีครับอบอุ่นดีแต่อยากไปมีทติ้ง ตจว มากกว่าจะได้ทำความรู้จักกันเยอะๆ 01 Hi

ไปอุ้มผางบ้านผมไหมท่าน third จะพาขึ้นดอยให้ร้องไห้เป็นแถวๆเลย

ผมไปมาแล้วครับตอนไปไม่เท่าไรเขากลับอวกแตกอวกแตนเลยครับไม่ได้เมารถนะครับ เจอเหล้าข้าโพดกะเหลี่ยงเข้าไปเกือบแย่เลยครับ 02 Smile

[
Eddie
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 11:14:05 PM »

01 Hi ผมก็แอบไปดูมาเหมือนกัน เพราะยังไม่ได้รถครับ แอบดูรถของน้าเล็กสวยปาดใจ ฟิล์มอมสีเขียวคลาสสิกมาก
ส่วนอีกคันที่โดนใจก็ powerpit ครับ ดูงามสุดๆครับ   06 Inlove 06 Inlove
nice freed
Full Member

คะแนน Like 6

"อ๊อฟ nice freed"

« ตอบ #19 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 11:15:25 PM »

เอ ดูตามลิงค์นี้เลยครับ ทำได้แน่นอน http://www.thaifreed.com/index.php?topic=67.0

ขอบคุณครับน้าแมน เดี๋ยวจะลองทำดู

อีกเรื่องครับ ท่านsandy คนไหนครับ ผมว่าผมยังไม่เจอนะหรือเจอแต่ลืมหว่าเรา

คือผมไปตั้งแต่เที้ยง อะครับ แต่ติดธุระต้องพาน้องหมาไปตรวจท้อง อะครับ

ได้เจอะคุณอ๊อฟ คุณเอก คุณเติร์ก ส่วนอีก 1คู่ 1ท่าน ไม่ได้ทันถามชื่อเสียง ครับ

นั่นไง ว่าแล้วเชียวทำไมไม่เจอ คราวหน้าเจอกันนะครับ

03 Smile ยินดีครับ  03 Smile
 อะแฮ่ม  จาจีบกันอีกนานมั๊ยครับ  04 Laugh
ทั้งท่านa@1974 กะท่านSANDY หนะเจอกันแล้วครับ  ผมไปพร้อมท่านa ยังเจอท่านSANDY อยู่เลย
ท่านSANDY ก้อคู่หนุ่มสาวที่ยืนดูท่านThird ติดตะขออยู่งัยคร๊าบ
ส่วนท่านa ก้อ อีก 1 ท่านที่ท่านว่าไง (1คู่หนะผม มีน้องไณซ์อีกคนครับ)  
   02 Smile

SANDY
Full Member

คะแนน Like 1

« ตอบ #20 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 11:20:46 PM »

เอ ดูตามลิงค์นี้เลยครับ ทำได้แน่นอน http://www.thaifreed.com/index.php?topic=67.0

ขอบคุณครับน้าแมน เดี๋ยวจะลองทำดู

อีกเรื่องครับ ท่านsandy คนไหนครับ ผมว่าผมยังไม่เจอนะหรือเจอแต่ลืมหว่าเรา

คือผมไปตั้งแต่เที้ยง อะครับ แต่ติดธุระต้องพาน้องหมาไปตรวจท้อง อะครับ

ได้เจอะคุณอ๊อฟ คุณเอก คุณเติร์ก ส่วนอีก 1คู่ 1ท่าน ไม่ได้ทันถามชื่อเสียง ครับ

นั่นไง ว่าแล้วเชียวทำไมไม่เจอ คราวหน้าเจอกันนะครับ

03 Smile ยินดีครับ  03 Smile
 อะแฮ่ม  จาจีบกันอีกนานมั๊ยครับ  04 Laugh
ทั้งท่านa@1974 กะท่านSANDY หนะเจอกันแล้วครับ  ผมไปพร้อมท่านa ยังเจอท่านSANDY อยู่เลย
ท่านSANDY ก้อคู่หนุ่มสาวที่ยืนดูท่านThird ติดตะขออยู่งัยคร๊าบ
ส่วนท่านa ก้อ อีก 1 ท่านที่ท่านว่าไง (1คู่หนะผม มีน้องไณซ์อีกคนครับ)  
   02 Smile

ผมเริ่มจะนึกออกแล้ว ครับ

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะใช้สีเทา ชิมิ ชิมิ คุณ A
a@19xx
Sr. Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 11:27:20 PM »

พอท่านออฟบอกผมนึกออกเลย ใช่แล้วหนุ่มสาวที่เจอตอนแรกจริงๆด้วย ขอโทษครับลืมไปได้อย่างไร 

ปล. ตอนนี้กำลังพยายามลงรูปอยู่ ยังไม่สำเร็จครับท่าน
nice freed
Full Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 11:40:25 PM »

อ้าว เป็นรูปแมวเฉย  เอาใหม่

yes  01 Hi
Resize File ให้เหลือ Width 640 รูปที่ได้จะพอดีหน้าเวปคร๊าบบ

CrazY Freed
Sr. Member

คะแนน Like 5

« ตอบ #23 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 11:42:53 PM »

มาช้าปิดท้ายแต่ชัว พร้อมกับแผ่นป้ายที่หายไป(อัดฉีกแรงไปหน้อยยยยย)   04 Laugh

ขอขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านที่ต้อนรับกันแบบอบอุ่นและเป็นกันเองที่สูดดดดดดดโดยเริ่มจาก
ท่าน third ที่มีน้ำใจกับ APMAN (น้องเปิ้ล) ม้าก มากที่เอื้อเฟื้ออุปกรณ์(มาช้าไปหน่อยอดติดตั้งเลย) 13 Run

ท่านเอก:  สำหรับน้ำดื่มที่แสนจะชื่นใจ พร้อมกับคำแนะนำดีดี และก็เทคแคร์สุดสุดไปเลยเจ้าคา  อ้อ Bluetooth สำหรับ APMAN ผู้โชคดี 08 Embrace

ท่านอ็อฟ nice: พาลูกสาวแสนน่ารักและภรรยามาอย่างอบอุ่น ว่าแล้วเชียวลงรูปรวดเร็วทันใจปานจรวดตอนท่านลงรูป ยังยืนคุย
กับท่านเอกอยู่ที่เดิมเล้ย (ขอบพระคุณอย่างสูงสำหรับคำแนะนำดี้ดี ที่ให้ติดเซนเซอร์ด้านหน้า ดี้ดี ดังชมัด  อิอิ) 10 Angry

น้าแมน: พระเอกสุดสุด แมนเต็มร้อยจริงๆ น่ารักน่าเอาเป็นแบบอย่างที่สู้ด

ท่านเล็ก: โอ้โห เครื่องเสียงพี่ท่านชั่งดังทั่ว the park เอาซะใจเต้น ตุบ ตุบ เลย 12 confuse

ท่านเอ: เย้ย เย้ย มีเพื่อนร่วมขบวนการแล้ว สีเดียวกันเลย ยังไม่ทันได้ทักทายกันเลย ไว้มีตติ้งหน้าคงได้เห็นรถใหญ่ขึ้น 02 Smile

ท่านใหญ่: ยิ่งใหญ่สมชื่อจริงคา เสียดายไม่ได้คุยกันเลย  เพราะท่านใหญ่ รีบไปธุระ 13 Run

ท่านหนุ่ย powerpit: ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากมากเลย ราคาแพงได้ใจจริงจริง แต่ต้องขอบคุณมากมากที่หาข้อมูลมาใหม่
และข้อมูล

ท่านบอม:   เสียดายจังได้ทักทายกันนิดเดียวเอง (น้องหมาอ้วนมากมากเลยคา)

และสุดท้ายเสียดายจังไม่ได้เจอท่าน   option มีตติ้งหน้าคงได้เจอกัน 11 Wait

nice freed
Full Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 11:53:36 PM »

ท่านอ็อฟ nice: พาลูกสาวแสนน่ารักและภรรยามาอย่างอบอุ่น ว่าแล้วเชียวลงรูปรวดเร็วทันใจปานจรวดตอนท่านลงรูป ยังยืนคุย
กับท่านเอกอยู่ที่เดิมเล้ย (ขอบพระคุณอย่างสูงสำหรับคำแนะนำดี้ดี ที่ให้ติดเซนเซอร์ด้านหน้า ดี้ดี ดังชมัด  อิอิ) 10 Angry

แหม ก้อข้างหลังสี่จุด มันจะดูพรุนๆไป  เลยให้แบ่งมาด้านหน้าบ้าง

นี่เกรดระดับเดียวกะ คัมรี่ ไฮบริดดดด เลยนะคร๊าบบบ  อ่ะนะ  14 Lunla

nice freed
Full Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 29 สิงหาคม, 2010, 11:57:23 PM »

จ๊ากกกกกกกกก ลงผิดอีกแล้ว ขอโทษคร้าบ ลบยังไงคร้าบ
เอ่อ...อ่า... แบบว่า  ถ้าลงผิดเป็นถูกแบบนี้
แนะนำว่าต้องซ้อมลงบ่อยๆครับ  เอามันมาให้หมดเลยครับ  ถึงจะถูกต้องที่ซู๊ดดดดด
 08 Embrace  07 Kiss  06 Inlove
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม, 2010, 12:01:07 AM โดย nice freed » บันทึกการเข้า

a@19xx
Sr. Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 30 สิงหาคม, 2010, 12:08:32 AM »

01 Hi 01 Hi 04 Laugh 04 Laughหุหุหุ ในที่สุด ความพยามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น

คืนนี้ไว้แค่นี้ก่อน ฝากรูปขวัญใจผมปิดท้ายแล้วกัน

ราตรีสวัสดิ์ครับทุกท่าน
eneron
Jr. Member
**

คะแนน Like 1

« ตอบ #27 เมื่อ: 30 สิงหาคม, 2010, 03:05:11 AM »

เสียดายจังครับ... ไว้โอกาสหน้า ค้าบ....
Noname
Hero Member

คะแนน Like 30

« ตอบ #28 เมื่อ: 30 สิงหาคม, 2010, 10:55:13 AM »

เห็นรูปนี้แล้ว อดชมไม่ได้เลยครับ เอกเนี่ยน่ารักจริง เอาใจคนแก่อย่างผมได้สุดยอด สมมุติว่าถ้าผมมีลูกสาวเนี่ย ต้องจีบ
มาเป็นลูกเขยซะหน่อยแล้วครับ  02 Smile

แต่ไม่แน่พี่เอกอาจชอบลูกชายอาแมนก็ได้นะครับ  04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh

[
mannkhue
Hero Member

คะแนน Like 11

FREEDยิ่งดู..ยิ่งสวย..ยิ่งเท่ห์

« ตอบ #29 เมื่อ: 30 สิงหาคม, 2010, 11:17:55 AM »

อุ๊ย !  09 Question จริงเหรอครับ 09 Question ว่าแต่อิจฉาคนกินห่อหมกจัง  02 Smile

ปล.สงสัยคุณเอกตอนนี้ต้องทำงานย้อนหลังแหง เลยไม่มีเวลามาตอบพวกเราเนอะ  13 Run
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม, 2010, 11:25:36 AM โดย mannkhue » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์