ThaiFREED.com : Honda Freed Club : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
22 พฤศจิกายน, 2017, 02:42:59 AM*

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: Honda Freed Club Thailand. ฮอนด้า ฟรีด คลับ : ราคา รีวิว Freed Minor Change ตกแต่ง ติดแก๊ส gas ซื้อขาย มือสอง
การค้นหาขั้นสูง  
Second Hand Car by Thongchai
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [No.04] รวมภาพ 4th Meeting @McDonald หลักสี่ 26 Sep'10  (อ่าน 21439 ครั้ง)
mannkhue
Hero Member

คะแนน Like 11

FREEDยิ่งดู..ยิ่งสวย..ยิ่งเท่ห์

« ตอบ #30 เมื่อ: 29 กันยายน, 2010, 08:03:21 PM »

ขอประท้วงท่านประธานคลับที่เคารพ กระผม mannkhue สมาชิก สว.อันดับ 2 สังกัดเว็บไทยฟรีดดดอทคอม จังหวัดกรุงเทพมหานคร ขอประท้วงท่าน อ๊อฟ  nice freed สมาชิก สส. ที่กล่าวหาท่านเอก mangpong สมาชิก สส.ของเรา เรื่องบริการแต่สมาชิกที่เป็นสาว ๆ ผมขอเรียนท่านประธานฯ ว่าก่อนมีตติ้ง ท่านเอก mangpong สมาชิก สส.ได้โทรมาหากระผม บอกว่าอยากให้ติดตะแกรงกัน M.79 ให้กับกระผม ซึ่งกระผมได้ชี้แจงว่าสถานะการณ์ปัจจุบัน ไม่มีความเสี่ยง เนื่องจากการเดินทางส่วนใหญ่อยู่พื้นที่ กรุงเทพฯจึงได้ขอบคุณไว้ตอนนั้น จึงขอชี้แจงว่าท่านเอก mangpong สมาชิก สส. ของคลับเรา มิได้มีพฤติกรรมและความคิดที่จะบริการแต่ สส.สาว ๆ ตามที่ท่านอ๊อฟ nicefreed ได้กล่าวหา

จึงขอเรียนให้ท่านประธานคลับที่เคารพ โปรดทราบในคำชี้แจงดังกล่าวข้างต้น  14 Lunla 14 Lunla 14 Lunla 14 Lunla 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh

a@19xx
Sr. Member

คะแนน Like 0

« ตอบ #31 เมื่อ: 29 กันยายน, 2010, 10:26:16 PM »

04 Laugh 04 Laughไม่อยู่กรุงเทพหลายวัน พอไม่ทันจะได้กลับถึงปรากฏว่าสมาชิกคลับเราไปเป็น สส สว กันแล้วหรือนี่ มิน่าล่ะเลยต้องติดตะแกรงกัน M 79 ของพี่เอกเป็นแถวๆ  02 Smile

วันมีตติ้งไม่ได้ไป คนเยอะจริงๆ อบอุ่นขึ้นทุกวัน ฝากข้อความถึงอาแมนด้วยครับว่า ขอบคุณที่เป็นตัวอย่างที่ดีให้น้องๆในคลับนี้ได้จดจำเป็นแบบอย่างด้วยครับ พรุ่งนี้ผมจะแวะไปที่บ้านทั้งๆที่ไม่ได้อยู่ในกำหนดการและไม่ได้เป็นทางกลับของผม โทรไปบอกแม่ก็ว่าเสียเวลาอ้อมมาทำไมลูก แต่ก็อย่างว่านะ ผมมันดื้อตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว แม่ห้ามแค่นี้ไม่ฟังหรอก บอกแกว่าจะแวะเอาน้ำหมักป้าเชงไปฝากเพื่อนๆที่กรุงเทพก็เลยยอม (แม่ผมเป็นแฟนคลัปป้าเชงครับ เฮ่อ ห้ามก็ไม่เคยฟัง สงสัยตอนนี้มีเป็นสิบๆถังแล้วมั้งเนี่ย)
nice freed
Full Member

คะแนน Like 6

"อ๊อฟ nice freed"

« ตอบ #32 เมื่อ: 30 กันยายน, 2010, 08:39:48 AM »

ขอประท้วงท่านประธานคลับที่เคารพ กระผม mannkhue สมาชิก สว.อันดับ 2 สังกัดเว็บไทยฟรีดดดอทคอม จังหวัดกรุงเทพมหานคร ขอประท้วงท่าน อ๊อฟ  nice freed สมาชิก สส. ที่กล่าวหาท่านเอก mangpong สมาชิก สส.ของเรา เรื่องบริการแต่สมาชิกที่เป็นสาว ๆ ผมขอเรียนท่านประธานฯ ว่าก่อนมีตติ้ง ท่านเอก mangpong สมาชิก สส.ได้โทรมาหากระผม บอกว่าอยากให้ติดตะแกรงกัน M.79 ให้กับกระผม ซึ่งกระผมได้ชี้แจงว่าสถานะการณ์ปัจจุบัน ไม่มีความเสี่ยง เนื่องจากการเดินทางส่วนใหญ่อยู่พื้นที่ กรุงเทพฯจึงได้ขอบคุณไว้ตอนนั้น จึงขอชี้แจงว่าท่านเอก mangpong สมาชิก สส. ของคลับเรา มิได้มีพฤติกรรมและความคิดที่จะบริการแต่ สส.สาว ๆ ตามที่ท่านอ๊อฟ nicefreed ได้กล่าวหา

จึงขอเรียนให้ท่านประธานคลับที่เคารพ โปรดทราบในคำชี้แจงดังกล่าวข้างต้น  14 Lunla 14 Lunla 14 Lunla 14 Lunla 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh

ตายๆ ท่านนาธาน (เอ้ยไม่ใช่สิ)  เรียนท่านประธาน  ไหนๆ ท่านสว. ก็อุตสาห์ลุกขึ้นออกมาปาท้วงขนาดนี้แล้ว  ก็ต้องถอนอย่างเดียว
คร๊าบบบ   03 Smile

แต่บริการสาวๆ  ดีก๋าบริการหนุ่มๆ จริงไม่ท่านเอก 555   04 Laugh

mannkhue
Hero Member

FREEDยิ่งดู..ยิ่งสวย..ยิ่งเท่ห์

« ตอบ #33 เมื่อ: 30 กันยายน, 2010, 10:22:42 AM »

เรียนท่านอ๊อฟ NiceFreed กระผมไม่ได้มีความลำเอียงใด ๆ ทั้งสิ้นพูดเป็นกลางเสมอ แต่เท่าที่สังเกตุใน การรวมตัวของ
กลุ่ม ฟรีดหลากสี ครั้งที่ 4 นี้ก็สังเกตุเห็นท่าน สส.เอก ท่านกระชุ่มกระชวยมากในการถอด กระจังหน้าของ ท่าน สส.แพ็ท
ดังนั้นเพื่อความเป็นธรรมในการรวมตัวของกลุ่ม ฟรีดหลากสีครั้งต่อไป ขอให้สมาชิกสภาฟรีด ช่วยสังเกตุว่าการติดตั้งตะแกรง
กัน M.79 ที่จะติดตั้งให้ท่าน สส.อ๊อฟ NiceFreed  ครั้งต่อไป ท่าน สส.เอก ท่านจะกระชุ่มกระชวยเหมือนครั้งแรกหรือป่าว

จึงเรียนมาเพื่อทราบและดำเนินการในส่วนที่เกี่ยวข้อง
                                                                      mannkhue Freed
                                                                           สว.อันดับ 2
ท่าน สส.อ๊อฟ NiceFreed

ท่าน สส.เอก Mangpong

02 Smile 02 Smile 02 Smile 02 Smile 02 Smile 02 Smile 02 Smile
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน, 2010, 10:43:57 AM โดย mannkhue » บันทึกการเข้า

Mangpong
Moderator
Hero Member
*

คะแนน Like 329

FREED "Variety"

« ตอบ #34 เมื่อ: 30 กันยายน, 2010, 12:24:29 PM »

โห.....อาแมนก็ว่าไปผมอ่ะเป็นคนชอบเชื่อเหลือคนอื่นครับ โดยเฉพาะผู้หญิง (อ้าวหลุดปากไปซะงั้น) 04 Laugh 04 Laugh

ก็วันนั้นไม่เห็นมีใครนำตะแกรงมากันเลยนี่ครับ มีแต่ของคุณแพทคนเดียวแล้วจะติดให้ใครล่ะคราบบบบบ

เดี๋ยวMeeting คราวหน้าคุณแพทไม่ได้ไปแน่ๆเลยอาแมนท่านอ๊อฟว่าป่ะครับ ถูกกักบริเวณแน่นอน คริคริ

04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh 04 Laugh

mannkhue
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 30 กันยายน, 2010, 01:52:26 PM »

พอดีผมไม่ทันส้งเกตุ เพราะแยกกลุ่มไปอยู่กับพี่หมู ซะส่วนใหญ่เลยไม่ได้สังเกตุการณ์ แต่เท่าที่ดูรูปแล้วพอเข้าใจ
ว่าตะแกรงมันยังเหลืออีกเยอะ น่าจะติดได้อีกหลายคัน แต่ดูสภาพคนติดแล้ว ถ้าอีกคันหนึ่งอาจต้องค้างคืนที่นี่แน่ ๆ
ดูก็เหมือนง่ายแต่ถ้าลองทำดูมันก็หินพอสมควรเหมือนกัน วันนั้นถ้ามีเวลาเหลือติดให้ท่านอ๊อฟ NiceFreed คงไม่มี
ประเด็นมาถึงตอนนี้นะครับ ดูท่านอ๊อฟ NiceFreed ในรูปผมรู้สึกว่า ขนาดผมลงมาช่วยแล้วเนี่ย ยังไม่คิดจะรีบติดให้
ผมอีก ถ้าถามว่าท่านอ๊อฟ สนใจจะติดเลยอีกคันดีไหม ผมว่าท่านคงรักเอกไปจนตายเลยหล่ะ  02 Smile 02 Smile

mannkhue
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 30 กันยายน, 2010, 01:59:33 PM »

04 Laugh 04 Laughไม่อยู่กรุงเทพหลายวัน พอไม่ทันจะได้กลับถึงปรากฏว่าสมาชิกคลับเราไปเป็น สส สว กันแล้วหรือนี่ มิน่าล่ะเลยต้องติดตะแกรงกัน M 79 ของพี่เอกเป็นแถวๆ  02 Smile

วันมีตติ้งไม่ได้ไป คนเยอะจริงๆ อบอุ่นขึ้นทุกวัน ฝากข้อความถึงอาแมนด้วยครับว่า ขอบคุณที่เป็นตัวอย่างที่ดีให้น้องๆในคลับนี้ได้จดจำเป็นแบบอย่างด้วยครับ พรุ่งนี้ผมจะแวะไปที่บ้านทั้งๆที่ไม่ได้อยู่ในกำหนดการและไม่ได้เป็นทางกลับของผม โทรไปบอกแม่ก็ว่าเสียเวลาอ้อมมาทำไมลูก แต่ก็อย่างว่านะ ผมมันดื้อตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว แม่ห้ามแค่นี้ไม่ฟังหรอก บอกแกว่าจะแวะเอาน้ำหมักป้าเชงไปฝากเพื่อนๆที่กรุงเทพก็เลยยอม (แม่ผมเป็นแฟนคลัปป้าเชงครับ เฮ่อ ห้ามก็ไม่เคยฟัง สงสัยตอนนี้มีเป็นสิบๆถังแล้วมั้งเนี่ย)

เพิ่งอ่านตอบกระทู้ของ เอ อย่างละเอียด เลยงงว่าจะไปบ้านผม คงพิมพ์ตกไปนะครับเพราะเดาว่าคงไปหา สว.หนุ่ยที่โคราช
มากกว่านะ  09 Question 09 Question

a@19xx
Sr. Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 30 กันยายน, 2010, 02:30:35 PM »

สงสัยผมเขียนรูปประโยคไม่เคลียร์จริงๆ  04 Laugh 04 Laughคือผมจะบอกแค่ว่า ได้เห็นรูปแม่อาแมนในมีตติ้งก็เลยคิดถึงแม่ตัวเองขึ้นมา พอดีช่วงนี้ผมอยู่ต่างจังหวัดก็เลยจะแวะไปหาอ่ะครับ
mannkhue
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: 30 กันยายน, 2010, 03:11:00 PM »

นั่นแน่ แค่เห็นผม เลยคิดถึงคุณแม่กันใหญ่เลย นะ อย่าลืมถ่ายรูปคุณแม่ท่านดีใจตอนไปหาท่าน มาให้ดูกันบ้างนะคร้าบ.. 01 Hi

moopant
Newbie
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 01 ตุลาคม, 2010, 08:03:23 PM »

สส. แพทขอชี้แจงค่ะ เท่าที่แพทเห็นเนี่ย ไปกันหลายคันมาก แต่มีแพทคันเดียวที่นำตะแกรงไปนะค่ะ เพราะฉะนั้น ท่านพี่เอกที่น่ารักทำถูกต้องแล้วค่ะ ที่ต้องติดตะแกรงคันแพทก่อน ไม่งั้นจะไปติดคันไหนละค่ะ เนี่ย
ขอบคุณท่านพี่เอกมากมายค่ะ จริงๆต้องขอบคุณหลายคนมากด้วยค่ะ ไม่ว่าจะเป็นคุณอ๊อฟทั้ง 2 และคุณ third ค่ะ รวมทั้งๆทุกท่านบริเวณนั้น ที่มาคอยลุ้น 04 Laugh
แพท 05 Dance
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม, 2010, 08:08:10 PM โดย moopant » บันทึกการเข้า
フリーダム 3300
Hero Member

คะแนน Like 117

หนุ่ย jazz3300 โคราช

« ตอบ #40 เมื่อ: 01 ตุลาคม, 2010, 09:03:05 PM »

เรียนท่านประธาน(โทษ)แห่งสภาฟรีด ที่เคารพอย่างสู๊งงงง

กระผม สว.หนุ่ย จากจังหวันครราชสีมา สว.อันดับ3
กระผมถูก สว.แมน กล่าวพาดพุงถึง
จึงเรียนให้ทราบว่า ท่าน สส.เอ มิได้มีการแอบพบปะหารือลับแต่อย่างใด

ปล.นอกจากผมแล้ว ยังมี สว.อีกหลายท่านยังมิได้รายงานการประชุม
เช่น สว.กุ้ง  และสว.ใหญ่ที่เที่ยวนี้ขาดประชุมเช่นเดียวกับผม
โอกาสการประชุมครั้งหน้า มิพลาดขอรับ
55ช่วงนี้...คับผม55
Full Member

คะแนน Like 1

แต่งไว้ขับ รักV-TEC 1500 cc.

« ตอบ #41 เมื่อ: 03 ตุลาคม, 2010, 08:34:04 PM »

สวัสดีท่านผู้มีเกียร์
ทั้งสส.และสว.
ตะแกรงนี้แจ่มจริงๆ

s-modulo
Newbie
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 2010, 10:26:04 PM »

07 Kiss 07 Kiss 07 Kiss
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์